Cựu HS Cấp ba thị xã Tây Ninh và những người bạn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cảm ơn các bạn!

2 posters

Go down

Cảm ơn các bạn! Empty Cảm ơn các bạn!

Bài gửi  Bach The Sun Feb 09, 2014 9:56 am

Các bạn thân mến!

Chân thành cảm ơn các bạn đã đến giúp đỡ và chia buồn cùng gia đình Bách Thế.

Các bạn thật sự đã đến đúng lúc mình đau buồn nhất trong cuộc đời.

Đã gần 50 tuổi rồi đã trải qua bao đau đớn mất mát gian khổ trong cuộc đời, tưởng rằng mình đã lớn khôn và từng trải, vậy mà lúc Ba mất cảm giác hụt hẫng và suy sụp chiếm hết trái tim và đầu óc, mình chỉ còn biết nói chuyện và cười khi tiếp người thân và các bạn mà trong lòng tan nát .

Bao nhiêu là nước mắt cứ tuôn ra rồi lại phải nuốt hết vào trong, thấy Ba mình lạnh lẽo nhắm nghiền mắt trong quan tài mà mình bất lực và rối bời. Vậy mà cách đó gần một năm trước khi đưa Ba đi khám tổng quát mình đã hùng hồn động viên để Ba đi khám là "Bây giờ Ba đã có con có đủ khả năng lo lắng và chữa trị hết cho dù Ba có bệnh gì..." Mình đã không giữ được lời hứa rồi...

Những lúc cô đơn, mất mát và lạnh lẽo nhất trong cuộc đời , niềm an ủi động viên và chia sẻ cho Bách Thế chính là các bạn. Cám ơn các bạn thật nhiều nhé! Các bạn đã có mặt, có những tin nhắn , cuộc gọi thật đúng lúc mà mình cần nhất, sự nhiệt tình và chân thành của các bạn chính là ngọn lửa ấm áp tình người dành cho mình lúc này .

Bách Thế và gia đình chân thành cảm ơn các bạn ....

Trước khi chia tay về lại Vũng tàu Mẹ mình còn dặn mình là phải nhớ cho Mẹ gởi lời cám ơn đến các bạn, Mẹ nói không có các bạn Mẹ không biết phải làm sao vì lúc Ba mất cả 4 đứa con chưa về kịp...

Cảm ơn các bạn !

Trương Bách Thế
Bach The
Bach The

http://www.coimexvn.com

Cảm ơn các bạn! Empty Re: Cảm ơn các bạn!

Bài gửi  Phuong Lan Sun Feb 09, 2014 10:20 am

PL và các bạn cầu nguyện hương hồn bác sớm siêu thoát nơi miền cực lạc!
Mong Thế và gia đình sớm vượt qua nỗi đau mất mát to lớn này.
Phuong Lan
Phuong Lan
Thành viên tích cực

http://lopn5.weebly.com